Kết quả 1 đến 8 của 8

E71 không chụp ảnh được các anh em cùng nghiên cứu nhé

Thành Viên Tích Cực angiang0509's Avatar
    Cảm Ơn
    34
    Được cảm ơn 162 lần
    trong tổng số 93 bài viết

Default E71 không chụp ảnh được các anh em cùng nghiên cứu nhé

mình có 2 em E71 đều rớt nước khi khi làm vệ sinh cho em nó xong thì vào chụp ảnh thì máy báo tính năng không được hỗ trợ, mình đã chạy lại phần mềm rồi cũng thay cả cam mới lẫn cam cũ trên một máy khác dùng bình thường nhưng vẫn không được anh em nào biết chia se giúp mình với
    Warning: Chủ đề này đã cũ
    Cảnh Báo: Cảnh báo này cho biết chủ đề này đã gửi cách đây hơn 6 tháng , người gửi chủ đề đã giải quyết xong từ lâu hoặc có thể các giải pháp, chia sẻ cách làm đã cũ không còn phù hợp với hiện tại, link chia sẻ không còn hoạt động nên các bạn vui lòng cân nhắc trước khi trả lời chủ đề này, nhất là trong box KỸ THUẬT. Ví dụ như hình dưới sẽ cho biết các bạn biết thời gian gửi bài viết này:

2. ( angiang0509 ) đã được 2 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

Cảm Ơn
    46
    Cảm ơn 1 trong 1 bài viết

thay cam khac rồi fiss pm cho nó xem anh

4. ( nokia4c1 ) được 1 thành viên cảm ơn vì bài viết hữu ích!

Cảm Ơn
    34
    Được cảm ơn 162 lần

không có ai chia sẻ cho mình vấn đề này à

Thành Viên Nhiệt Tình ngochue_mobile's Avatar
    Cảm Ơn
    167
    Được cảm ơn 185 lần
    trong tổng số 114 bài viết

Quote Nguyên văn bởi: angiang0509 Xem bài viết
    mình có 2 em E71 đều rớt nước khi khi làm vệ sinh cho em nó xong thì vào chụp ảnh thì máy báo tính năng không được hỗ trợ, mình đã chạy lại phần mềm rồi cũng thay cả cam mới lẫn cam cũ trên một máy khác dùng bình thường nhưng vẫn không được anh em nào biết chia se giúp mình với
    cam dòng này có 2 loại nhé bạn một loại mắt xanh và một loại mắt đỏ nếu lắp lãn cho nhau cũng không được nhé
    Nếu Là Người Khôn Ngoan Bạn Hãy Nhìn Lại Những Gì Mình Đã Trải Qua

Cảm Ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần
    trong tổng số 0 bài viết

ChoiGame24h.Net luôn cập nhật phiên bản mới nhất cho Game Avatar Để tải Game Avatar phiên bản mới nhất vào thời điểm hiện tại :
    Soạn tin : Tai AN gửi 8024 (500đ)
    Để nhận phiên bản game avatar HD mới nhất soạn :
    Tai ANH gửi 8024 (500đ)
    Hoặc bạn có thể truy cập vào link: http://choigame24h.net/gameavatar/tai-game

Game Avatar phiên bản HD mới nhất 2012
    Game Avatar được phát triển được gần 4 năm Theo thống kê từ nhà phát hành thì thời điểm hiện tại số lượng user đăng ký Game Avatar lên đến 100, 000 user mỗi ngày. Đây là con số khá ấn tượng cho một game online trên mobile. Một phần hấp dẫn của game Avatar là hoạt động lao động của cải làm ra vật chất như trồng cây, nuôi thú.v.v.v.

Game Avatar phiên bản mới nhất 2012
    Trong game còn tích hợp nhiều trò chơi giải trí mang đậm bản sắc văn hóa dân gian Việt Nam như Caro, cờ tướng…. và các hoạt động vui chơi giải trí giảm căng thẳng như câu cá, đố vui có thưởng.v.v.v. Ngoài ra gamer có thể chát, trao đổi trực tiếp với nhau thông qua kênh chát riêng trong game.

Game Avatar – Game nông trại vui vẻ trên di động
    Đã qua 4 năm phát hành và phát triển nhưng Game Avatar không hề có hiện tượng nhàm chán mà ngày càng update nhiều tính năng cho game và hạn chế tình trạng load chậm, lag server .v.v.v. Game chơi hoàn toàn miễn phí giờ chơi nhưng nếu gamer nào muốn mua thêm vật phẩm, trang phục thì có thể nạp điểm qua kênh SMS hoặc thẻ cào rất tiện lợi
    (qp – Game Mobile)

Thành Viên Mới
    Cảm Ơn
    2
    Được cảm ơn 3 lần
    trong tổng số 2 bài viết

em spam chút xin mod đừng chem em tội nghiệp vì em chưa bít lập thớt mới . ai đó có thể chỉ em cách lập thớt mới em xin cam ơn

Thành Viên Mới
    Cảm Ơn
    2
    Được cảm ơn 3 lần
    trong tổng số 2 bài viết

sao không ai giúp em vậy trời

Cảm Ơn
    34
    Được cảm ơn 162 lần

cái đấy mình biết rồi nhưng thử vẫn không được mà đa số bị lỗi do may rớt nước thế mới nói muốn anh em cung nghiên cứu xem nó bị sao mình vẫn chưa tìm ra được nguyên nhân bệnh này

Tạo thẻ tìm kiếm cho chủ đề này

Bookmarks

Quyền lợi khi viết bài