PDA

View Full Version : Chúc mừng thăng chức của các Mod!

PHÁ_Mobile
20-07-2009, 23:01
PHÁ_Mobile™ xin gửi lời chúc mừng đến 4 bác Hung_79hn Gà Tây Mobile .TheGioiMoi MrChương™
Chúc các bác có nhiều sức khỏe để hòan thành tốt nhiệm vụ mà admin và ban quản trị cùng tòan thể anh em 4r đã giao phó.(yeh...)(yeh...)(yeh...)<zo><zo><zo>

Hack.cb™
20-07-2009, 23:04
xin chúc mừng<zo>2 mod Gà Tây Mobile và Hung_79hn
Trial Mod cho TheGioiMoi và MrChương™.

chúc mọi người nhưng điều tốt đẹp nhất và sẽ hoàn thành nhiệm vụ được giao nha(yeh...)
để ko phụ lòng của mọi người<zo>

bvt hp
20-07-2009, 23:04
xin chúc mừng các bác -GÀ TÂY MOBILE-HUNG_79hn-THẾ GIỚI MỚI-MR CHƯƠNG™ chúc các bác sức khỏe để đồng hành cùng 4r thêm lớn mạnh-co-

Nhật_GSM
20-07-2009, 23:28
Trước tiên em xin gửi lời cám ơn đến tất cả các thành viên trên halonggsm đã tin tưởng vào em và em sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.Nhân đây em cũng xin đổi lại nick của mình thành Nhật_GSM.Công vệc mới nên tên nick em cũng mong mới.

hongmobile
20-07-2009, 23:29
xin chúc mừng các bác được thăng chức nhé. chúc các bác luôn mạnh khỏe và thành đạt -co-

symobile
20-07-2009, 23:31
Trước tiên em xin gửi lời cám ơn đến tất cả các thành viên trên halonggsm đã tin tưởng vào em và em sẽ cố gắng để không phụ lòng anh em.Nhân đây em cũng xin đổi lại nick của mình thành Nhật_GSM.Công vệc mới nên tên nick em cũng mong mới.

Lên mod rồi thì tốt nhưng vấn đề quan trọng là bạn phải biết giúp đỡ anh em toàn 4 rum đó nha'.Nhất là những người mới vào nghề như mình. thân !

Raudua
20-07-2009, 23:34
Xin chúc mừng Trial Mod Gà Tây Mobile và Hung_79hn-co-

ThanhHaMobile™
20-07-2009, 23:36

Cho phép đổi Nick lần thứ 2 và lần này phải xứng đáng với cái Nick mới đó "ku", mầy loạng quạng "bá" phạt quỳ mầy đó "ku". -co-

P/s: đăng ký quản lý thêm Box nào thì thêm đi "ku".

Tá Điền
21-07-2009, 00:07
Chúc mừng các Mod và Trial Mod mới được thăng chức, chúc các anh mạnh khỏe và hoàn thành nhiệm vụ được anh em tin tưởng giao phó. (Đặc biệt chúc mừng Mod Hung_79hn và Trial Mod Mr Chương™, Hai vị này em bầu đó nha)

nguyen28thanh7
21-07-2009, 01:13
xin chúc mừng 2 mod Gà Tây Mobile và Hung_79hn
Trial Mod cho TheGioiMoi và MrChương™.
chuẫn bị làm mồi mời anh em nhậu thui bác ơi anh em thèm nhậu lám rùi hihihi:crying:<zo>

THẮNG MOBILE™
21-07-2009, 07:25
mình sin được chúc mừng. cả 4 mob. các bạn rất sứng đáng.mình mới vào nghề rất mong đươc. các mob giúp đỡ nha .<zo>

MrChương™
21-07-2009, 09:17
Em không biết nói gì hơn!Em xin gửi lời cảm ơn đến các bác,các chú,anh,em trong forum đã tin tưởng em.Vì tuổi đời lẫn tuổi nghề đang còn trẻ ,trong quá trình công tác rất mong được sự giúp đỡ của toàn thể anh em trong forum.Mong rằng có thể góp 1phần nhỏ đưa Halonggsm lớn mạnh hơn nữa.
Chào thân ái và đoàn kết

MrChương™(yeh...)

Thắng GSM™
21-07-2009, 09:19
xin chúc mừng 2MOD Gà Tây Mobile và Hung_79hn-co-khi nào có điều kiện mời ae đi <zo> thoải mái đê
p/s xin chúc mừng_chúc 2 bác ngày càng đóng góp nhiều kiến thức cho ae_forum ngày lớn mạnh

Loithu
21-07-2009, 09:25
Chúc Mừng Tất cả các bác , mong diễn đàn ngày càng phát triển mạnh hơn nữa

HoangGiaMobile_Cao
21-07-2009, 09:26
xin chúc mừng 2 mod mới và 2 trail mod. Chuẩn bị làm tiệc rửa ghế đi!!!

heodtdd
21-07-2009, 13:20
Em củng xin gởi lời chúc mừng đến các anh.Mong các anh làm thật tốt nhiệm vụ mới đc giao và hết lòng chỉ bảo thêm cho em củng như anh em 4rum.(em đọc bài nhiều nhất là của anh Mr Chương,anh ơi cố lên)(-)(-)

love_one86
21-07-2009, 17:12
chúc các mod and trial mod thành công trong công việc và giúp đỡ ae làm cho forum ngày càng lớn mạnh(yeh...)-co-

NGUYENGIA_mobile™
21-07-2009, 18:09
Mấy tên Mod và Trial Mod này mà không rửa chức thì sử lý sao hả bác ThanhHaMobile™ nhể? <zo>

Rửa giề? chú mầy thì chỉ được cái máu :hulam: <zo>

tungmobell
21-07-2009, 19:57
hôm qua nay bận không hay diễn đàng mình có tin vui nha .xin chút mừng.chúc mừng bác thegioimoivà gataymobile nha-co-

SyHung_QTri
21-07-2009, 22:12
Hi,cả ngày nay bạn chuyển quán nên lên muộn quá!

Chúc mừng 2 bác vừa lên mod và 2 bác lên tria mod rửa đê!keke

Xin chúc mừng!(-)

hoangbinmobile
21-07-2009, 22:32
thay mặt chủ tịch tỉnh? thay mặt tòa án tối cao tỉnh quảng bình..? nay tôi hoangbinmobile ..tuyên án các bị chức như sau từ nay các moa nhận chức moa phải nhiệt tình dúp đở nhửng anh em mới vào nghề như tôi .... ai có ý kiến xin dơ tay...
??/?

SyHung_QTri
21-07-2009, 22:36
thay mặt chủ tịch tỉnh? thay mặt tòa án tối cao tỉnh quảng bình..? nay tôi hoangbinmobile ..tuyên án các bị chức như sau từ nay các moa nhận chức moa phải nhiệt tình dúp đở nhửng anh em mới vào nghề như tôi .... ai có ý kiến xin dơ tay...
??/?

hơ hơ,rất pro phết sằn nồ!:D

MrChương™
21-07-2009, 22:38
??/?

Em lạy hồn :lh=.Hồn làm đến "Chủ tịch tỉnh" cơ á,choa em xin đi.Nghe từ Bị cáo mà nhà em sợ vãi tè :D.Như mình đang bị đứng trước vành móng ngựa vậy.Thôi thì em thay mặt luôn mấy anh em xin hứa:Từ nay sẽ cố gắng cải tạo tốt:D.Giúp đỡ anh em trong forum,để mong có ngày được "Bác chủ tịch tỉnh"ân xá tha mạng cho....:laugh:.Xin thề...xin thề! )hun9(

MrChương Tê e mờ đã ký ;))

Vânhuệ
21-07-2009, 22:49
NHận chắc rồi mà ko thấy ai kêu đi rửa nhỉ !Mấy MOD phải máu thì bọn em út như bọn em mới được nhờ chứ!